AltSeason Coin

Giá AltSeason Coin (ALTSEASON)

$0.00000897 +7.60%
USD

Giá AltSeason Coin (ALTSEASON) hôm nay

Giá trực tiếp của AltSeason Coin (ALTSEASON) là $0.00000897. Vốn hóa thị trường hiện tại là $8,958.00, với khối lượng giao dịch trong 24 giờ là $15.60. AltSeason Coin đã biến động +7.60% trong 24 giờ qua và có nguồn cung lưu hành khoảng 998.36M. Các số liệu này được cập nhật theo thời gian thực để cung cấp dữ liệu thị trường chính xác nhất.

Dữ liệu giá ALTSEASON

Khối lượng 24h
$1.31
Cao nhất mọi thời đại
$0.00108448
Cao 24h
$0.00000905
Thấp 24h
$0.00000822
Biến động giá (1h)
-0.23%
Biến động giá (24h)
+7.60%

Thống kê thị trường ALTSEASON

Vốn hóa thị trường
$8,958.00
Vốn hóa pha loãng đầy đủ
$7,677.00
Khối lượng 24h / vốn hóa thị trường
0.01 %
Nguồn cung lưu hành
998.36M
Tổng cung
998.36M
Tỷ lệ lưu hành
100.00%

Thống kê xã hội

Sự phổ biến trong bài viết :#4,601
Người đóng góp :3
Bài viết :4
Nói về ALTSEASON(%) :0.00%
Bài báo :0
Cảm xúc :Tăng giá

Có 3 người dùng duy nhất đang nói về ALTSEASON, và nó được xếp hạng 4601 về số lần được nhắc đến và mức độ hoạt động trong các bài đăng được thu thập. Trong 24 giờ qua, cảm xúc đối với ALTSEASON trên tất cả các mạng xã hội là Tăng giá. Cuối cùng, có 0 bài báo tin tức được xuất bản về ALTSEASON. Trên Twitter, 50.00% tweet thể hiện cảm xúc tích cực (tăng giá), so với 0.00% tweet có cảm xúc tiêu cực (giảm giá) về ALTSEASON. 50.00% tweet có cảm xúc trung lập về ALTSEASON. Phân tích cảm xúc này dựa trên 4 tweet.

Người mua nói

Lý do lạc quan về ALTSEASON là do Bitcoin đã tăng mạnh và bắt đầu đi ngang, khiến dòng tiền có thể chuyển sang các altcoin, cùng với sự quan tâm ngày càng lớn từ nhà đầu tư và các dự án mới ra mắt.

Người bán nói

Nguyên nhân chính là dòng tiền đang tập trung vào Bitcoin và các memecoins, nhiều dự án altcoin thiếu đổi mới, thanh khoản yếu, nhà đầu tư thiếu niềm tin nên ALTSEASON khó diễn ra.

Tin tức

Thêm

Học viện AltSeason Coin (ALTSEASON)

Thêm

Blog AltSeason Coin (ALTSEASON)

Thêm

Tỷ giá quy đổi của AltSeason Coin (ALTSEASON)

Biến động giá của AltSeason Coin (ALTSEASON)

Giai đoạnMức biến độngBiến động (%)
Hôm nay+$0.00000063+7.60%
7 Ngày+$0.00000151+20.28%
30 Ngày+$0.0000005+5.91%

Tuyên Bố Miễn Trừ Trách Nhiệm

Giá tiền mã hóa biến động mạnh và chịu rủi ro thị trường cao. Bạn chỉ nên đầu tư vào các sản phẩm mà bạn đã quen thuộc và hoàn toàn hiểu rõ các rủi ro liên quan. Thông tin được cung cấp trên trang này chỉ mang tính chất tham khảo và không cấu thành lời khuyên đầu tư. Đây không phải là khuyến nghị mua hoặc bán bất kỳ tài sản kỹ thuật số cụ thể nào hay áp dụng bất kỳ chiến lược đầu tư nào. Phemex không cam kết về độ chính xác, tính phù hợp hoặc tính hợp lệ của bất kỳ thông tin nào được cung cấp hoặc của bất kỳ tài sản cụ thể nào. Để biết thêm thông tin, vui lòng tham khảo Điều khoản Sử dụngTuyên bố Rủi ro của chúng tôi.

Xin lưu ý rằng dữ liệu liên quan đến đồng tiền mã hóa đã đề cập (chẳng hạn như giá trực tiếp hiện tại) được lấy từ các nguồn bên thứ ba. Dữ liệu này được cung cấp "nguyên trạng" chỉ nhằm mục đích thông tin, không kèm theo bất kỳ sự cam kết hay bảo đảm nào. Các liên kết đến các trang web bên thứ ba không nằm trong sự kiểm soát của Phemex. Nội dung được trình bày trên trang này không nhằm và không nên được hiểu là sự xác nhận từ Phemex về độ tin cậy hay tính chính xác của nội dung đó. Để biết thêm thông tin, vui lòng tham khảo Điều khoản Sử dụng và Tuyên bố Rủi ro của chúng tôi.