logo
TradFi
Đăng ký và nhận 15.000 USDT phần thưởng
Ưu đãi có hạn đang chờ bạn!

Dự đoán giá Safe (SAFE) 2026-2030: Token ví thông minh

Điểm chính

Dự đoán giá Safe đặt kịch bản cơ sở ở $0.10-$0.17 cho năm 2026 và $0.16-$0.21 vào năm 2030, khi những năm vesting cuối cùng của SAFE kết thúc.

Safe (SAFE) là token quản trị của mạng lưới ví thông minh Safe, và nguồn cung theo lịch trình cuối cùng sẽ được mở khóa vào năm 2030 khi chu kỳ vesting tám năm của kho bạc SafeDAO kết thúc. Từ mức đóng cửa giữa tháng 10 ở $0.1289, dự đoán giá Safe của chúng tôi đặt kịch bản cơ sở ở mức $0.10-$0.17 cho năm 2026 và $0.16-$0.21 vào năm 2030.

Các phân bổ SAFE của Safe Foundation, GnosisDAO và các nhà đầu tư đã hoàn tất vesting từ tháng 4 đến tháng 7 năm 2026. Phần còn lại chủ yếu là kho bạc SafeDAO, bổ sung khoảng 43.75 triệu SAFE mỗi năm nếu vesting theo đường thẳng, tương đương 5.59% nguồn cung lưu thông. Token trong kho bạc chỉ di chuyển khi SafeDAO bỏ phiếu chi tiêu, và hai cuộc bỏ phiếu năm 2026 đã phê duyệt 12.4 triệu SAFE, chiếm 28.3% lượng vesting một năm.

Tóm tắt dự đoán giá Safe (SAFE)

Hạng mục
Giá trị
Đóng cửa giữa tháng 10
$0.1289 trên CoinMarketCap, tăng 11.44% trong một ngày
Trung bình 50 ngày và 200 ngày
Đóng cửa cao hơn 17.9% so với trung bình 200 ngày ở $0.1093
Sự kiện tiếp theo
Kho bạc vesting đến tháng 9 năm 2030, việc rút cần bỏ phiếu DAO
Phạm vi cơ sở 2026
$0.10-$0.17
Phạm vi cơ sở 2027
$0.12-$0.17
Phạm vi cơ sở 2030
$0.16-$0.21
Trên Phemex
Cặp giao ngay và hợp đồng vĩnh cửu SAFE đã bị hủy niêm yết

Safe Crypto là gì?

Safe, trước đây là Gnosis Safe, là một ví tài khoản thông minh có thể yêu cầu nhiều chủ sở hữu ký giao dịch trước khi nó được thực thi. SAFE là token quản trị của SafeDAO, và người nắm giữ stake nó để hỗ trợ quá trình xác thực blockchain xác nhận giao dịch trên Safenet, mạng lưới bảo mật của Safe.

Tại sao SAFE tăng vào giữa tháng 10?

SAFE đóng cửa ở mức $0.1289 trên CoinMarketCap vào giữa tháng 10 năm 2026, tăng 11.44% trong một ngày từ $0.1156. Đây là mức đóng cửa cao nhất kể từ ngày 29 tháng 5 năm 2026, và mức đóng cửa của CoinGecko trong cùng ngày chỉ chênh lệch 0.13% ở mức $0.1290.

Khối lượng giao dịch trên các sàn mà CoinMarketCap theo dõi đạt 13.99 triệu USD trong ngày đó, gấp 9.85 lần ngày hôm trước và 6.58 lần mức trung bình của 30 ngày trước đó.

Không có thông báo nào từ Safe giải thích cho sự tăng đột biến này. Bài đăng duy nhất trên blog của Safe trong ngày đó là hướng dẫn về định giá Safe Pro, và diễn đàn của họ không có bài đăng mới nào.

Hai sự kiện đã xảy ra sớm hơn trong tháng. SafeDAO đã phê duyệt SEP-56 trên Snapshot vào đầu tháng 10 năm 2026 với 29.41 triệu SAFE ủng hộ và không có phiếu chống, và Safe Labs đã ra mắt Safe Pro cho các đội chuyên nghiệp trong cùng tuần. Cả hai đều diễn ra vài ngày trước khi giá tăng, và không có gì Safe công bố liên kết bất kỳ điều nào với giá cả.

Khi nào việc vesting của SAFE kết thúc?

Các token theo lịch trình cuối cùng của SAFE sẽ được vesting vào năm 2030, khi lịch trình của kho bạc SafeDAO kết thúc vào tháng 9 và phân bổ cho các cộng tác viên cốt lõi dự kiến sẽ hoàn tất.

Phương pháp: dựa trên bài đăng về phân bổ mà Safe công bố trên diễn đàn vào tháng 8 năm 2022, với mỗi lịch trình được tính theo ngày thẳng đến mức đóng cửa giữa tháng 10 và các phiếu bầu kho bạc năm 2026 được lấy từ Snapshot.

Bài đăng đó xác định vesting bốn năm của Safe Foundation từ tháng 4 năm 2022 và của GnosisDAO từ tháng 5 năm 2022, nên cả hai đã hết hạn vào tháng 5 năm 2026. 80 triệu SAFE của các nhà đầu tư đã vesting trong bốn năm từ tháng 7 năm 2022 và kết thúc vào tháng 7 năm 2026.

150 triệu SAFE của các cộng tác viên cốt lõi tuân theo lịch trình dồn về cuối mà bài đăng dự kiến sẽ hoàn tất vào năm 2030. Kho bạc SafeDAO nhận 50 triệu SAFE ngay từ đầu và nhận thêm 350 triệu trong tám năm kể từ khi SafeDAO bắt đầu vào tháng 9 năm 2022.

Theo đường thẳng, điều đó tương đương khoảng 5.64 triệu USD giá trị SAFE mỗi năm tại mức đóng cửa giữa tháng 10. Hơn một nửa trong tám năm của kho bạc đã trôi qua vào thời điểm đó, để lại khoảng 173.3 triệu SAFE chưa được vesting. Cả hai nguồn cấp giá đều tính 216.8 triệu SAFE là chưa lưu thông. Khoảng 43.5 triệu còn lại phù hợp với phần đuôi của cộng tác viên cốt lõi. Điều đó đưa bốn phần năm tổng số SAFE sắp tới nằm trong kho bạc.

Vesting không đưa những token đó ra thị trường, vì kho bạc chỉ chi trả những gì người nắm giữ phê duyệt. SEP-55 đã cấp 5 triệu SAFE vào tháng 4 năm 2026, trong đó 4.5 triệu dành cho phần thưởng staking Safenet Beta trong sáu tháng. SEP-56 phê duyệt thêm khoảng 7.4 triệu cho Safenet Aegis trong giai đoạn tài trợ 12 tháng, với khoảng 5 triệu cho phần thưởng validator và 2.4 triệu trong các khoản tài trợ cho sáu Sentinels.

Hướng dẫn của Phemex về vesting tiền điện tử và cliffs giải thích cách các lịch trình như vậy phát hành token.

Điều đó biến lịch trình cung ứng của SAFE thành lịch trình bỏ phiếu. Đến tháng 9 năm 2030, lịch trình xác định tốc độ SAFE đến kho bạc, và mỗi cuộc bỏ phiếu Snapshot quyết định bao nhiêu trong số đó đến tay người nắm giữ có thể bán.

Lịch sử giá của SAFE cho thấy điều gì?

Theo mức đóng cửa hàng ngày của CoinMarketCap, SAFE đã thiết lập kỷ lục ở mức $2.646 vào ngày 25 tháng 4 năm 2024 trong tuần đầu tiên giao dịch. CoinMarketCap ghi nhận mức cao nhất trong ngày ở $3.793 vào ngày 23 tháng 4 năm 2024, và CoinGecko ghi nhận $3.56.

Đợt tăng giá tháng 12 năm 2024 tạo ra mức đóng cửa cao ở $1.783 vào ngày 5 tháng 12 năm 2024. Từ đó, đà giảm chạy đến mức đóng cửa thấp nhất mọi thời đại của CoinMarketCap ở $0.07812 vào ngày 24 tháng 6 năm 2026, thấp hơn 97.05% so với kỷ lục.

SAFE đóng cửa năm 2025 ở mức $0.1381 và in mức đóng cửa cao nhất năm 2026 ở $0.2085 vào ngày 21 tháng 1 năm 2026. Một đợt tăng giá thứ hai đẩy nó lên 73.3% từ $0.09259 vào ngày 29 tháng 3 năm 2026 lên $0.1605 vào ngày 21 tháng 4 năm 2026, và mức thấp tháng 6 diễn ra hai tháng sau đó.

Mức đóng cửa giữa tháng 10 cao hơn 64.95% so với mức thấp tháng 6 đó và thấp hơn 6.66% so với mức đóng cửa cuối năm 2025.

Các mức cao năm 2024 cao gấp 13.84 và 20.53 lần mức đóng cửa giữa tháng 10, nên các phạm vi dự báo dưới đây dừng lại ở đợt tăng giá tháng 1 năm 2026. Mức tăng 70.7% từ $0.1222 vào ngày 18 tháng 12 năm 2025 khớp với mức tăng 73.3% của đợt tăng giá tháng 4 năm 2026, khiến nó trở thành đợt tăng gần đây nhất có cùng quy mô.

Phân tích kỹ thuật SAFE

Mọi chỉ số dưới đây sử dụng mức đóng cửa hàng ngày của CoinMarketCap đến mức đóng cửa giữa tháng 10, với RSI 14 ngày và MACD tiêu chuẩn 12-26-9.

Trung bình 50 ngày và 200 ngày

Trung bình 50 ngày của SAFE giảm xuống dưới trung bình 200 ngày vào ngày 13 tháng 6 năm 2026, và death cross đó vẫn giữ nguyên tại mức đóng cửa giữa tháng 10 với trung bình 50 ngày ở $0.1030 và trung bình 200 ngày ở $0.1093. Đợt tăng đẩy mức đóng cửa cao hơn 17.90% so với trung bình 200 ngày, là lần đóng cửa thứ tư liên tiếp trên đường đó.

Hướng dẫn của Phemex về chiến lược giao dịch SMA cho giao dịch tiền điện tử cho thấy cách cả hai trung bình được xây dựng từ mức đóng cửa hàng ngày.

Hỗ trợ và Kháng cự

Hỗ trợ bắt đầu ở trung bình 200 ngày ở $0.1093 và trung bình 50 ngày ở $0.1030, với mức thấp tháng 6 năm 2026 ở $0.07812 bên dưới chúng. Kháng cự bắt đầu ở mức đóng cửa ngày 29 tháng 5 năm 2026 ở $0.1299, mức mà mức đóng cửa giữa tháng 10 chưa đạt tới, và sau đó là mức cao tháng 4 năm 2026 ở $0.1605.

Nếu bạn coi trung bình 200 ngày như một ranh giới, hướng dẫn của Phemex về cách giao dịch tiền điện tử với đường trung bình động bao gồm phương pháp này.

RSI và MACD

RSI 14 ngày đứng ở mức 66.03 tại mức đóng cửa giữa tháng 10, tăng từ 56.75 của ngày hôm trước và chưa chạm ngưỡng 70 đánh dấu thị trường quá mua. MACD cắt ngược lên trên đường tín hiệu của nó tại mức đóng cửa đó, ở 0.004351 so với 0.003796. Đây là lần cắt thứ tư kể từ đầu tháng 10, nên tín hiệu đang dao động mạnh và cần thêm vài lần đóng cửa nữa để có ý nghĩa.

Dự đoán giá Safe 2026

Mọi giới hạn năm 2026 trong dự đoán giá token Safe này là mức đóng cửa CoinMarketCap mà SAFE đã đạt được hoặc trung bình 200 ngày của nó.

Kịch bản
Phạm vi
Điều kiện cần
Gấu
$0.07811-$0.1093
Mức đóng cửa giảm xuống dưới trung bình 200 ngày
Cơ sở
$0.1092-$0.1605
Mức đóng cửa giữ trên trung bình 200 ngày, dưới mức cao tháng 4 năm 2026
Bò
$0.1604-$0.2086
Mức đóng cửa vượt qua mức cao tháng 4 năm 2026 ở $0.1605

Phạm vi gấu chạy từ mức thấp tháng 6 năm 2026 đến trung bình 200 ngày, và phạm vi cơ sở từ trung bình 200 ngày đến mức cao tháng 4 năm 2026. Phạm vi bò dừng ở mức đóng cửa cao tháng 1 năm 2026, đỉnh của mọi phạm vi năm 2026 ở đây.

Chúng tôi nghiêng về kịch bản cơ sở, với trung bình 200 ngày làm đáy. Mức đóng cửa phải giữ trên đường đó trong khi trung bình 50 ngày vẫn ở dưới, và phần thưởng validator của SEP-56 trả khoảng 192,000 SAFE mỗi hai tuần trong giai đoạn tài trợ, nguồn cung mà người staking có thể tự do bán.

Dự đoán giá SAFE 2027

Dự đoán giá crypto Safe của chúng tôi cho năm 2027 đặt kịch bản cơ sở ở $0.1288-$0.1605, từ mức đóng cửa giữa tháng 10 đến mức cao tháng 4 năm 2026. Nó yêu cầu SAFE giữ mức giữa tháng 10 trong hầu hết giai đoạn tài trợ trong khi phần thưởng tiếp tục đến.

Kịch bản gấu năm 2027 bao gồm $0.07811-$0.1289 và quay trở lại mức thấp tháng 6 năm 2026. Kịch bản bò chạy $0.1604-$0.2086, từ mức cao tháng 4 năm 2026 đến mức đóng cửa cao tháng 1 năm 2026.

Dự đoán giá SAFE 2028

Dự đoán giá coin Safe cho năm 2028 mở rộng phạm vi cơ sở thành $0.1092-$0.2086, từ trung bình 200 ngày đến mức đóng cửa cao tháng 1 năm 2026. Chân trời dài hơn cho SAFE thời gian kiểm tra lại đợt tăng giá tháng 1 năm 2026, và đến cuối năm 2028 còn dưới hai năm vesting kho bạc.

Kịch bản gấu năm 2028 chạy $0.07811-$0.1093. Kịch bản bò chạy $0.2085-$0.2303, từ mức đóng cửa cao tháng 1 năm 2026 đến mức cao nhất trong ngày của đợt tăng đó vào ngày 18 tháng 1 năm 2026 trên CoinMarketCap.

Dự đoán giá Safe 2030

Kịch bản cơ sở của chúng tôi cho năm 2030 là $0.1604-$0.2086, khoảng từ mức cao tháng 4 năm 2026 đến mức đóng cửa cao tháng 1 năm 2026. Kịch bản cơ sở năm 2029 giống nhau, và cả hai năm chia sẻ kịch bản gấu $0.07811-$0.1289 và kịch bản bò $0.2085-$0.2303.

Không có phạm vi nào trên trang này vượt quá $0.2303. SAFE thiết lập kỷ lục trong tuần đầu tiên giao dịch và chưa hoàn thành chu kỳ thứ hai kể từ đó, nên khám phá giá trên mức cao nhất trong ngày tháng 1 năm 2026 không phải là con số mà chuỗi dữ liệu có thể hỗ trợ. Kho bạc tiếp tục vesting đến tháng 9 năm 2030, nên nguồn cung mới vẫn nằm trên lịch trình qua năm cuối cùng trong bảng.

Năm
Kịch bản cơ sở
Phạm vi đầy đủ
2026
$0.1092-$0.1605
$0.07811-$0.2086
2027
$0.1288-$0.1605
$0.07811-$0.2086
2028
$0.1092-$0.2086
$0.07811-$0.2303
2029
$0.1604-$0.2086
$0.07811-$0.2303
2030
$0.1604-$0.2086
$0.07811-$0.2303

Còn năm 2035 và 2040 thì sao?

Mọi tỷ lệ dưới đây bắt đầu từ mức đóng cửa giữa tháng 10, và không cái nào là dự báo. Mức $1 tròn là 7.76 lần mức đóng cửa đó và cần 24.9% mỗi năm đến cuối năm 2035 hoặc 15.5% mỗi năm đến cuối năm 2040.

Quay lại mức đóng cửa cao tháng 12 năm 2024 ở $1.783, gấp 13.84 lần mức đóng cửa, cần 33.0% mỗi năm đến 2035 hoặc 20.3% đến 2040.

Mức đóng cửa kỷ lục tháng 4 năm 2024 ở $2.646 cần 38.8% mỗi năm đến 2035 và 23.7% mỗi năm đến 2040.

Điều gì có thể đẩy SAFE cao hơn hoặc thấp hơn?

  • Cuộc bỏ phiếu kho bạc tiếp theo xác định dòng cung tiếp theo. SEP-56 trả phần thưởng validator mỗi hai tuần và khoản tài trợ Sentinel mỗi ba tháng trong giai đoạn tài trợ, và đề xuất chi tiêu tiếp theo sẽ quyết định điều gì theo sau chúng.

  • SEP-56 đặt mục tiêu cho Safenet Aegis đạt ít nhất 30,000 USD doanh thu mỗi tháng vào cuối năm 2026, từ phí 0.40 USDC mỗi lần kiểm tra trả cho Sentinels. Phần chia phí của DAO bắt đầu ở 0%, nên không có doanh thu nào đến SafeDAO trừ khi một cuộc bỏ phiếu sau bật công tắc phí.

  • Người staking nắm giữ 76.89 triệu SAFE trong Safenet vào giữa tháng 9 năm 2026, tăng từ 54.8 triệu vào cuối tháng 6. Đó là 9.82% nguồn cung lưu thông được stake với các validator.

  • Safe có quý lớn nhất từ trước đến nay trong Q2 2026, với gần 130 triệu giao dịch và tổng cộng 63.4 triệu tài khoản Safe, theo báo cáo quý Q2 2026. Hoạt động ví ở quy mô đó không mang lại gì cho token cho đến khi phí đến được nó.

Rủi ro khi đầu tư vào SAFE là gì?

  • Vào đầu tháng 10 năm 2026, một nhà đầu tư ban đầu đã công bố một bức thư ngỏ trên diễn đàn của Safe nói rằng họ đã nộp đơn khiếu nại với cơ quan giám sát của Thụy Sĩ về các quỹ đối với Safe Ecosystem Foundation. Bức thư yêu cầu một hội đồng quản trị mới, và tranh chấp tại cơ quan chỉ đạo các phiếu bầu kho bạc có thể trì hoãn hoặc định hình lại các quyết định xác định nguồn cung của SAFE.

  • SEP-56 giữ bộ validator của Safenet được phép trong 12 tháng nữa, và đề xuất liệt kê sự tập trung hóa đó trong số những nhược điểm của chính nó. Sáu nhà điều hành được đặt tên chạy các validator, mỗi người có mức stake tối thiểu 3.5 triệu SAFE.

  • Safehold giao dịch trên NYSE dưới mã ticker SAFE, và Safecoin cùng SafeMoon là các token không liên quan có tên tương tự. Người mua bỏ qua bước kiểm tra hợp đồng trong các bước dưới đây có thể kết thúc bằng việc nắm giữ sai tài sản.

Safe Crypto có phải là khoản đầu tư tốt?

Safe crypto là cược rằng phí Safenet bắt đầu đến tay người nắm giữ SAFE trước khi các token cuối cùng của kho bạc được vesting vào năm 2030, và theo hồ sơ đến giữa tháng 10 năm 2026, điều đó vẫn chưa xảy ra.

Ví đã thiết lập kỷ lục sử dụng trong Q2 2026 trong khi token giao dịch ở mức một phần nhỏ so với mức cao năm 2024. Chúng tôi muốn SafeDAO bật phần chia phí và Safenet đạt mục tiêu doanh thu 30,000 USD mỗi tháng trước khi coi SAFE là hơn một giao dịch dựa trên lịch trình vesting của nó.

Cách tiếp cận Safe

Phemex đã hủy niêm yết các cặp SAFE, nên cả giao dịch giao ngay SAFE lẫn hợp đồng vĩnh cửu SAFE đều không giao dịch trên Phemex. Người nắm giữ đã sở hữu SAFE tham gia mạng lưới theo bốn bước.

  1. Kiểm tra rằng token bạn nắm giữ là SAFE trên Ethereum tại hợp đồng 0x5afe3855358e112b5647b952709e6165e1c1eeee, địa chỉ mà cả CoinMarketCap và CoinGecko đều liệt kê.

  2. Giữ SAFE trong ví tự quản lý mà bạn kiểm soát, vì staking và bỏ phiếu đều chạy từ địa chỉ của chính người nắm giữ.

  3. Stake vào một trong sáu validator của Safenet để chia sẻ phần thưởng do DAO tài trợ trong giai đoạn tài trợ.

  4. Bỏ phiếu cho các đề xuất SafeDAO trên Snapshot, nơi mọi khoản rút kho bạc được quyết định.

Hợp đồng tương lai tiền điện tử của Phemex vẫn mở cho các nhà giao dịch muốn hành động dựa trên thị trường rộng hơn. Hợp đồng tương lai sử dụng đòn bẩy, và vị thế đòn bẩy sẽ bị đóng tự động nếu lỗ đạt đến ký quỹ của nó.

Câu hỏi thường gặp

Dự đoán giá crypto coin Safe cho năm 2026 là gì?

Kịch bản cơ sở năm 2026 của chúng tôi cho SAFE là $0.1092-$0.1605, từ trung bình 200 ngày đến mức đóng cửa cao tháng 4 năm 2026. Kịch bản gấu đạt $0.07811 tại mức thấp tháng 6 năm 2026, và kịch bản bò chạy đến $0.2086 tại mức cao tháng 1 năm 2026, so với mức đóng cửa giữa tháng 10 năm 2026 ở $0.1289.

Dự đoán giá Safe cho năm 2030 là gì?

Đến năm 2030, kịch bản cơ sở của chúng tôi là $0.1604-$0.2086, giữa các mức đóng cửa cao tháng 4 và tháng 1 năm 2026. Kịch bản gấu bao gồm $0.07811-$0.1289, và kịch bản bò đạt đỉnh ở mức cao nhất trong ngày tháng 1 năm 2026 ở $0.2303 trong năm lịch trình vesting 2022 của SAFE kết thúc.

Coin Safe có hợp pháp không?

Có. Safe là một ví tài khoản thông minh đang hoạt động đã xử lý gần 130 triệu giao dịch trong Q2 2026, và người nắm giữ SAFE điều hành DAO của nó thông qua các cuộc bỏ phiếu Snapshot. Các câu hỏi mở là về quản trị, bao gồm một khiếu nại về foundation mà một nhà đầu tư đã công khai vào đầu tháng 10 năm 2026.

Coin Safe có phải là khoản đầu tư tốt?

Theo hồ sơ đến giữa tháng 10 năm 2026, SAFE giao dịch dựa trên lịch trình vesting nhiều hơn là dựa trên mức sử dụng. Token kho bạc vesting đến tháng 9 năm 2030 và chỉ di chuyển bằng phiếu bầu DAO, và phí Safenet không đến tay người nắm giữ cho đến khi một cuộc bỏ phiếu bật phần chia phí.

SAFE là bullish hay bearish?

Hỗn hợp. Tại mức đóng cửa giữa tháng 10 năm 2026, SAFE đứng cao hơn 17.9% so với trung bình 200 ngày ở $0.1093, nhưng trung bình 50 ngày ở $0.1030 vẫn ở dưới trung bình 200 ngày sau một death cross vào tháng 6 năm 2026.

Kết luận

Trong bốn năm nữa, pha loãng của SAFE là một câu hỏi bỏ phiếu. Kho bạc không thể chi tiêu một token nào trong phân bổ còn lại mà không có phiếu bầu SafeDAO, nên đề xuất tiếp theo trên Snapshot cho nhà giao dịch biết nhiều hơn về nguồn cung của SAFE so với bất kỳ biểu đồ mở khóa nào. Bài kiểm tra giá đơn giản hơn, và nó bắt đầu với các mức đóng cửa giữ trên trung bình 200 ngày ở $0.1093.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: Bài viết này chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin và không phải là lời khuyên tài chính. Giao dịch tiền điện tử liên quan đến rủi ro đáng kể. Luôn tự nghiên cứu trước khi đưa ra quyết định đầu tư.

Đăng ký và nhận 15000 USDT
Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm
This content provided on this page is for informational purposes only and does not constitute investment advice, without representation or warranty of any kind. It should not be construed as financial, legal or other professional advice, nor is it intended to recommend the purchase of any specific product or service. You should seek your own advice from appropriate professional advisors. Products mentioned in this article may not be available in your region. Digital asset prices can be volatile. The value of your investment may go down or up and you may not get back the amount invested. For further information, please refer to our Điều khoản Sử dụng and Tiết lộ Rủi ro

Bài viết liên quan

Solana Alpenglow Là Gì? Tác Động Của Bản Nâng Cấp Đồng Thuận Lên SOL Và Thị Trường Blockchain

Solana Alpenglow Là Gì? Tác Động Của Bản Nâng Cấp Đồng Thuận Lên SOL Và Thị Trường Blockchain

Thông tin Thị trường
2026-10-14
Kế hoạch chứng khoán tokenized của Hàn Quốc: Tác động lên Avalanche và AVAX

Kế hoạch chứng khoán tokenized của Hàn Quốc: Tác động lên Avalanche và AVAX

Thông tin Thị trường
2026-10-14
So sánh Pump.fun vs Bonk.fun: Nền tảng ra mắt Memecoin nào tốt hơn?

So sánh Pump.fun vs Bonk.fun: Nền tảng ra mắt Memecoin nào tốt hơn?

Thông tin Thị trường
2026-10-14
Dự đoán giá Reserve Rights (RSR) 2026-2030: Triển vọng

Dự đoán giá Reserve Rights (RSR) 2026-2030: Triển vọng

Thông tin Thị trường
2026-10-14
Dự đoán giá Bonk (BONK) 2026-2030: Meme Coin trên Solana

Dự đoán giá Bonk (BONK) 2026-2030: Meme Coin trên Solana

Thông tin Thị trường
2026-10-14
Dự Đoán Giá BLUR: Ý Nghĩa Của Việc Đóng Frontend Tháng 11/2026 Đối Với Token

Dự Đoán Giá BLUR: Ý Nghĩa Của Việc Đóng Frontend Tháng 11/2026 Đối Với Token

Thông tin Thị trường
2026-10-13